Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???

Go down 
$had3
Super_chicky
mashiwae
RaldHellscream
Terra
do_quangminh
10 posters
Go to page : Previous  1, 2
AuthorMessage
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 Empty
PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:16 pm

Hoàn toàn có thể là do bạn ẩn ID hoặc là đổi ID.
Hình như có đầy đủ phần mềm để làm thế mà!!
Thôi ko sao. Nếu bạn ko fải là chung thì bọn tớ vẫn hoan nghênh bạn mà.
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 Empty
PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:19 pm

do_quangminh wrote:

Thôi ko sao. Nếu bạn ko fải là chung thì bọn tớ vẫn hoan nghênh bạn mà.

Vậy nếu là Chung thì ko hoan nghênh?
Thôi tùy Tara là ai cũng đc, đóng góp xây dựng 4rum tốt đẹp > là đc...
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:21 pm

Ko, ko. Xin anh mod tha lỗi. Các bạn đừng hiểu lầm. Ấy, tớ nói thế tức là dù bạn tara là ai chúng ta cũng hoan nghênh bạn ấy mà!
Back to top Go down
tara
Búa đá
Búa đá
tara

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:22 pm

Ẩn IP là cách dùng để down trên Megaupload=HappyHour.HappyHour có tốc độ down=tốc độ Premium nhưng 0 có ở VN.Đổi IP sang server USA hay Europe thì dùng đc.Bạn nào làm thử chưa?
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:26 pm

Tớ chưa thấy ích lợi của việc ấy nên chưa thử.
Back to top Go down
tara
Búa đá
Búa đá
tara

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 1:29 pm

Cái ấy cũng chỉ là 1 cách giúp down nhanh trên Megaupload thui.Vì vậy nếu bạn 0 hay download hay có 1 TK pre trên ấy thì việc xử lí IP cũng 0 ích lợi gì lắm đâu.
Back to top Go down
nguyenkuanh
Rìu vàng
Rìu vàng
nguyenkuanh

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jul 06, 2009 7:11 pm

NV tara that la bi' an
T download ve thu? roi` cai' cua? thag chung nang dung` hoi? chay lag het' ca may
Back to top Go down
http://linhxinhxinh.com =)
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jul 06, 2009 7:28 pm

Hâm à, khi nào cắm thì mày mở thôi

Cái thời máy tao RAM 512 chạy có làm sao đâu =.=
Back to top Go down
tgquan67
Newbie
Newbie
tgquan67

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 10, 2009 9:24 am

Mấy prog đấy bé tí mà, chạy hết cug có sao đâu (máy tao còn có 256). Mà tốt nhất là tắt sạch autorun đi, cắm vào xong thì đừng clik đúp vào, dùng cây thư mục bên trái cho đỡ phải clik đúp
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 10, 2009 10:43 am

tgquan67 wrote:
Mấy prog đấy bé tí mà, chạy hết cug có sao đâu (máy tao còn có 256). Mà tốt nhất là tắt sạch autorun đi, cắm vào xong thì đừng clik đúp vào, dùng cây thư mục bên trái cho đỡ phải clik đúp

Hóa ra có bạn máy còn cùi hơn mình
Tưởng tao là máy cùi nhất rồi....
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
Sponsored content

PostSubject: Re: Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???   Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất??? - Page 2 AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???
Back to top 
Page 2 of 2Go to page : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Cập Nhật IDM Bản mới nhất
» thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]
» The Monkey's Paw ... Mọi người hiểu vì sao em đeo cái mặt dây có con khỉ rồi chớ?
» Con đường đến vinh quang của đội bóng huyền thoại 8A2
» Tổng Hợp Một số Mini Games Giết thời Gian hiệu quả