Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]

Go down 
Terra
Hellotoeveryone
$had3
hoa xinh dep
salem
hg_1205
Jayden Hudson
mashiwae
12 posters
Go to page : 1, 2, 3  Next
AuthorMessage
mashiwae
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
mashiwae

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] Empty
PostSubject: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSat Jul 04, 2009 8:39 pm

mình là mình cực kỳ hâm mộ anh Lee Jun Ki đẹp trâi vãi cứt Wthe
MV này là anh ý lấn sân thôi đấy mà đã mê li thế lài a ý mà bỏ con đg` điện ảnh theo con đg` ca nhạc thì vl phải biết :70:

Back to top Go down
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSat Jul 04, 2009 10:51 pm

Chán bỏ xừ.

Tuỳ m thôi. Nói chug cũg chẳg thay đổi đc cách nhìn của t về nhạc hàn. Còn nếu thay đổi đc của ai đó thì t cũg chả quan tâm.
Back to top Go down
http://linker173.deviantart.com
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 9:42 am

mày ah, tao thấy cái bài này nó cũng thị trường lắm, nhạc thì chát xình chát xình = =
lời thì anh thế nọ, em thế kia
tao ko nuốt được đâu thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 365482
Sorry mày chân thành :30:
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 9:51 am

PL tính tình bệnh hoạn đã sẵn có mong các bạn thông cảm cho chị í.
Back to top Go down
hoa xinh dep
Rìu vàng đôi
Rìu vàng đôi
hoa xinh dep

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 10:58 am

tao không được thích cái bài này cho lắm nhưng việc anh jun ki rất là jdfầksfjakj trong này là không thể chối cãi :>

phải thừa nhận là mình chịu khó ngồi nghe kpop/ jpop ban đầu cũng chỉ vì cái mặt của các anh giai bên đấy :> nhưng dần cũng ngấm :>

Ừ thì nó "thị trường", thế thì sao? "thị trường" cũng chỉ là xu hướng yêu thích của mọi người, kiểu dc nhiều người nghe nhiều người thấy thích, dễ đi vào tai người nghe nhưng cũng là dễ đi ra xD "thị trường" thì thường mới được no.1 :> lâu lâu "thị trường" nhàm rồi chán rồi thì lại có một kiểu "thị trường" mới ra đời :> Chẳng phải US&UK cũng thế sao? :> Cả thế giới này cũng chẳng thế sao? :>

Nói chung là ý, nhạc thị trường ở đâu tớ cũng có thể đỡ được một ít (kể cả Ấn Độ, hàng xóm tớ thích Ấn Độ :>) nhưng mà nhạc thị trường Việt Nam và nhạc thị trường ở bên Tầu thì đã lấy hết xoong chảo bát đĩa vung nồi bô chậu trong căn bếp nhỏ nhà mình ra đỡ rồi mà vẫn hổng được thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 614653

Ps: bố tớ thích nghe Sorry Sorry (trên KBS World) ạ, và ngồi trên xe thì toàn Quách Thành Danh. Đã thấy sức mạnh của "nhạc thị trường" chưa? thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 614653
Back to top Go down
http://flosouni.livejournal.com
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 12:32 pm

cắt trym chấm muối anh em ơi, thị trường mà để làm j`
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 12:37 pm

Nói chung mỗi ng` 1 gu nhạc # nhau, ng` thík cái này ng thík cái kia =.=".... Nó thík Hàn thì lại nói nó, mà Dê thík nhạc VN thì lại chả nói gì thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926....

Tớ cũng ko thík =;... Jpop hay x'D
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
hoa xinh dep
Rìu vàng đôi
Rìu vàng đôi
hoa xinh dep

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 12:40 pm

jpop ác mộng lắm nhi ơi ;_____; nhất là trang phục concert của JE thì.........................

Theo tớ nghĩ, cả thế giới đi theo một thể loại nhạc thì một mình jpop đi theo một chiều hướng mới lạ thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926

@Văn: để làm tiền, để giải trí chứ để làm gì :>
Back to top Go down
http://flosouni.livejournal.com
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 12:42 pm

Mình thì thấy nhạc Hàn chẳg hay tí nào. Còn nói về mặt thị trg thì bh cái gì chả thị trườg. Thị trườg thì ng` ta mới thík. Thị trườg í chính là Popular hay là Pop đấy thôi. Nhiều ng` thík thì gọi là Pop.

Cái khái niệm thị trườg của Lài + Sylvia hoàn toàn ko đúg. Lúc nào cũg coi mấy bài nghe lọt tai là thị trườg thì chẳg cái nào ko fải thị trườg cả. Nếu mà chê bai nhạc thị trườg thì các ca sĩ lấy gì mà nhét vào mồm.

Còn về nhạc Hàn thì mình chẳg thík tí nào. Chỉ thấy các anh í trôg cũg đc nhưg mà hơi gay.
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 12:56 pm

các anh í straight cả đấy jay ah, chẳng qua tại nó là trào lưu thôi thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 365482
yep, chính xác là bây giờ tớ cũng ko biết nhạc thị trường là gì thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 365482
nhạc châu á tớ chỉ nghe được nhạc Nhật, mà cũng chỉ nghe được vài bài
hàn thì...
uh thì công nhận là các anh í có đẹp trai, nhưng mà cả nhóm ca sĩ hàn bây giờ cứ giống giống nhau í, ko đặc biệt lắm :30:
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 1:17 pm

Jpop hay mà, các anh ý thật là ❌x❌x:x

Mà mềnh hay thiên về nghe nhạc Anime hơn thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 916191
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 1:17 pm

Alô alô, nhạc hot của Việt Nam nhà mình bây h là NHẠC TEEN nhá, các bạn cứ chịu khó mặc váy, mang nhiều cái phụ kiện dễ thương và có một giọng hát trong vắt như Bảo Thy là sẽ thành Vn Star ngay ấy mà thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 1:21 pm

a cái dis thằng này hết wonder bitches lại nhảy sang bảo thi àh, cắt chym nó anh em ơi!!!!!!!!!!
thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589 thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 185589
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 1:25 pm

Các bạn cập nhật nhạc nhẽo US Uk nhanh vào nhá, bên này nhà cô bạn ứ có kênh MTV lẫn Disney cơ =((... Phải đóng > 50$ Úc/ tháng mới có =((

Sáng nay ngủ dậy thấy phỏng vấn thằng dẫn chương tr` Trò chơi Âm nhạc, thấy anh ý nói TA hay vãi thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926... Y như ng` Tàu nói ý thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926.....
Back to top Go down
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 2:18 pm

Sao lại ko có MTV ?
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 2:23 pm

Thì tại vì nó thể =((... Kiểu muốn có cáp phải trả $ hằng tháng ý, ko thì chỉ có mấy kênh Úc thôi =((
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 2:30 pm

thì bảo bố mẹ ném tiền sang thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926
hoặc đi kiếm việc làm thêm í :x
hoặc đi vẽ tranh bán lấy tiền í :x
đầy cách kiếm tiền nhi ah :x
thiếu gì thì thiếu. ko thế thiếu thông tin bb ạ thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 577437
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 2:37 pm

=((.... Vz cả bên này mọi ng` chả ai xem Mtv cả, có mỗi mềnh mà tự nhiên mất 50$ thì ngại lắm thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 614653(... Thôi các bạn cập nhật tớ ngồi nghe là ok rồi :x thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 18896
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 3:30 pm

Tuổi nhỏ ai cho đi làm thêm hả hương :34:
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 3:37 pm

bên này 16 tuổi đc đi làm thêm rồi :-j.. Phục vụ ở McDonald cũng đc :-j
Back to top Go down
mashiwae
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
mashiwae

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 3:42 pm

vâg các bạn phải hiểu là MTV châu âu nhà mình đã bị cắt :52: [ ts bọn VTC ] và thay thế vào đó là kênh Itv với nhữg bài hát kiểu vì tôi là chàg ngốc hay mai ya hee của vũ hà ... :70:

đấy chính là lí do vì sao mình phải chịu khó ngồi nghe nhạc hàn để ko bị " lạc lối " bảo thy vì tôi là chàg ngốc hay bất cứ cái j` tươg tự nó lọt vào đầu các bạn ạ :65:
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 3:46 pm

Khiếp thà ko có như nàh mềnh còn hơn :|
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 6:28 pm

ừm, Nhi nói đúng, thà ko có gì còn hơn là bị tiêm nhiễm thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926
mà Nhi này, có Internet thì chịu khó lên Bb mà xem, cần gì bọn tớ nữa thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 365482
hay là ngại :21:
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconSun Jul 05, 2009 6:32 pm

Bên này thỉnh thoảng mới onl đc (như hôm qua cả ngày có onl mấy đâu =.=") Mới sang thì bị kéo đi chơi, còn khoảng 1 tuần sau thì đi học xừ rồi, cũng khó lên =.="...

Thôi các ty cứ cập nhật đều đều cho mềnh đỡ đụt đi là đc :-".... Ko cần nhanh qá đâu :">....
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] AS-ALARM.iconFri Jul 31, 2009 5:23 pm

Nhạc Hàn đc chế thành nhạc Anh... Lời hợp thời đại thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] 771926