Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.

Go down 
2 posters
AuthorMessage
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. Empty
PostSubject: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 12:00 pm

Iphone của bố tớ ở nhà đã ít app thì chớ lại còn ko có trò jì để chơi cả. Hôm trước tớ đến cơ quan bố, có wireless đầy đủ nhưng khi down thì nó bảo "Safari can't download this file'. Thế là sao??? Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. 614653
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 12:02 pm

Quá đơn giản, nghĩa là safari không thể tải được tệp tin này Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. 576443
NGU
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 12:22 pm

Nhưng tại sao ko được xin anh nói rõ cho. Và cũng xin cho biết biện pháp khắc phục.
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 1:34 pm

Mày down sex về thể nào ko được iphone chứ có phải cái ổ cứng đâu, chỉ vớ vẩn là giỏi :x
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 1:40 pm

Sex đâu mà sex tao down cydia về có được đâu, rồi cả mấy cái như winterboard nữa. Mà trả lời đi đừng có vớ vẩn.
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 2:19 pm

:lol: Vớ vẩn down cydia cả winter board qa safari tao thấy mày lạ thật. Có j` mang iphone ra đây anh xử lí cái vụ cài kiếc cho, nên nhớ iphone là điện thoại chứ đ** phải ổ cứng mà chú muốn nhét cái j` vào cũng được :goatsmile:
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 2:20 pm

Tao ko đem sang được, của bố tao mà. Mày nói luôn cách xử lý đi cho gọn.
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.iconWed Jun 10, 2009 2:23 pm

Cắm máy vào PC rồi mở chương trình quick PWN ra mà cài cydia
PWN là gì mời chú search google
Nhớ là phải down cả firmware ịphone lẫn cái PWN phù hợp
Tao mới add emo:
:goatsmile:
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.   Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn. AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Bạn nào rành về IPhone giúp tớ một tay nhá... Đặc biệt là anh Văn.
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Tìm giúp truyện các loại với!!!! :-SS
» Iphone tuyệt hảo
» Iphone Mới đã được ra mẳt Tại WWDC 2009
» Xem thì biết
» Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??