Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Tống kết sau 2 ngày đi chơi

Go down 
F.U.C.K
kin K
crater
tara
uA.gAmEpRoNo1
Super_chicky
vuha94
hg_1205
sylvia_king
Jayden Hudson
sư tử
$had3
salem
babyquincy
spup_chan
Hellotoeveryone
RaldHellscream
Terra
22 posters
Go to page : 1, 2, 3, 4  Next
AuthorMessage
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

Tống kết sau 2 ngày đi chơi Empty
PostSubject: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 8:12 pm

Nói chung là anh em có j` thì cứ nói thoải mái :)
Đây là ý kiến của mình:

Hay ho

- Cảnh đẹp =.=
- Cái bể bơi làm đc nhiều trò Tống kết sau 2 ngày đi chơi 945834
- Music show hơi ít nhưng hát hò cũng ngon lành :|
- Trò bựa dân của bạn Mũi To =.=

Dở + Chán

- Vị trí đầu xứng đáng dành cho cái nhà sàn >"< Khoảng sáu chục con người chen nhau trong 1 cái phòng với đống chăn gối (ít giặt) và duy nhất 1 ổ cắm điện. Ko điều hòa, ko nhà tắm, ko TV L-) Vầng, và kế hoạch thác loạn liên thông phòng + overnight đã hi sinh >"<
(Nếu bạn nào chịu khó để ý sẽ biết là bác Cúc đã thức khuya canh chừng anh Mơn @#$%^&*)
- Kiểu xếp chỗ và chọn xe của các bác phụ huynh nhà mình, con gái xe VIp (Aero Hi-class) trong khi các anh giai đc 1 em Middle-class chật hết thuốc :@) , trộn vào thì có chết ai đâu nhỉ =.=. May mà Fantastic four bên xe nhà mình (Dê Mơn Đỳ Ve) đều đi ngủ, nên có yên tĩnh đc tí chút :-s
- Mấy ông nhạc nhẽo, đã bật nhạc sàn lại còn chỉnh ngu, hình như các bố ý chỉ quen làm show cho các em mẫu giáo và văn nghệ quần chúng phường hay sao ý 8-|
- Khí hậu địa phương: mưa + côn trùng mới lạ, hấp dẫn, thu hút đám đông 8-}

About me:

- Ít ra cũng đánh đc một bài gọi là ra hồn #:-S
- Học được lí thuyết và nâng cao của thuật TRÁ HÌNH Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926
- Ngủ đc, ko như lần trước 1h/ngày
- Chụp đc vài thứ hay ho Tống kết sau 2 ngày đi chơi 42158)
- Bị đau bụng Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653

Nói chung là thấy lần này đi ko vui như mấy cái trước, cả buổi chỉ đánh bài với ngủ là nhiều
................................

P/s: Bạn nào tiếp xúc rồi thì cho xin ý kiến về mẹ mình, nhá :|
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 9:02 pm

Hay ho:
- Trò chơi tuyệt vời trog đó có màn biểu diễn "Leo cây" bao gồm múa khỉ của Phan Đăng Dương và hip hop của anh Sẹo
- Cảh thì tớ chả dám nói là đẹp nhưng mà suối nó mát :x nhúg chân fê lúa cả ngày. Fải cái nhúg xog thì cũng fải gãi cả đêm :-b
- Đại chiến giữ thành trên con rùa :-> đã cho các bạn nữ thấy mặt anh tài của các chàng trai lớp ta Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 Khả năg chiến thuật tuyệt vời của Khổng Minh - Napoleon, cùng vs trò chơi bóng nước trong đó anh Phan đã làm ma trong suốt khoảg tjan trận chiến Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926
- Hát hò rất khá :x
- Trò chơi tìm kho báu của bạn Pamela Anderson rất thú vị Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 với kết quả bất ngờ là phát hiện của Trường Minh Hoàng

Dở:
- THỨC ĂN. Các bạn có thể thấy món rau muốg xào ăn như rơm ( Admin gọi là như cứt ), món nem thì chưa rõ là nem gì, hìh như được bọc lá khô ra ngoài(Trường Mih ghép ngay là "nem trá hìh") . Ngày hôm sau món cah rau mồg tơi cũng tương tự - không có muối. Có lẽ ở trên núi cao thì không kiếm đâu ra muối :-b
- NƠI Ở. Đừng hỏi về nỗi thất vọg của tớ. Ít nhất là nó fải to gấp đôi như thế, vì thật sự nếu bạn đứng ở bất kỳ 1 trong 4 góc nào của fòg vào ban đêm thì thật là khủg khiếp: cảh tượng hãi hùg với từg ấy con người nằm la liệt ở đủ mọi tư thế khác nhau - trông không khác gì đám trẻ cơ nhỡ.
- VỆ SINH: thứ nhất là cái fòg tắm trág. Chúg ta không dám đi bơi bởi khôg hiểu lý do gì đó ở trên cửa của 2 cái foògtắm trág ý là 2 cái lỗ thôg được bài trí khéo léo đến nỗi bất kỳ ai tắm cũng có cảm jác nơm nớp lo sợ. Thêm vào đó thì cái vấn đề đáh răg rửa mặt cũg thật là khó khăn - chỉ có 3 cái bồn rửa mặt gần nơi ở của chúg ta - 2 trog số đó thường xuyên bị occupied.
- Bọ: Các loài bọ và bướm đã tấn côg chúg ta khiến cho các bạn nữ hét ré lên ban đêm và thật sự là tớ đã không chợp mắt đc đầy 1 tiếng =="
- Lái xe: ĐM các bác lái xe. Khi mà bạn Ve "yếu sih lý" ( lại là câu của TrMinh) nôn bác ý đã kêu ré lên như 1 con đàn bà và Hiển tốt bụg của chúg ta đã fải ra tay dẹp cho hắn.

MẸ BẠN BẢO CHUNG:
- Tớ thấy mẹ bạn rất dễ tíh và và dễ gần
- Mẹ bạn đã biểu lộ rằg mìh rất cần 1 cô con dâu
- Hiện thời chưa thể hỏi mẹ bạn câu cần hỏi Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 nên kết hợp vs Huy Văn
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 9:37 pm

Đây:

Tốt: Cảnh đẹp, bể bơi thú vị (dù ko xuống), khí hậu mát mẻ =;, nh` sinh vật lạ :x

Dở:
Nhà sàn (tệ từ đầu ~> chân)
Nhà tắm + WC: Quá ít =;
Nhà sàn 2 (cạnh nhà sàn bọn mềnh ý =Tống kết sau 2 ngày đi chơi 42158
T.ăn (thật ra cũng bthg` nhưg có cái chả lá lốt ko hiểu là cái thể loại j nữa 8-})
Giá quá đắt 8-}

Bthg`:
Hướng dẫn viên =;

Và cái tớ ức chế nhất là ổ điện 8-}

Mama B.Chung:
Ko tiếp xúc nh` ~> chưa dám nói gì =;.. Nói chung gia đình bạn đã rất chu đáo mang ổ cắm nối đi :)... Cảm ơn :)

Nói chung:
Ban Phụ huynh đã chuẩn bị cực kì chu đáo, cho các em đi xe xịn (dù bọn con trai lúc đi có chút thiệt thòi), mua sẵn nc' bánh kẹo bim bim thịt bò khô...... cho các e học sinh :)... Xin cảm ơn các bác :)

Ở đây chỉ có phía nhà sàn là chưa ổn lắm thôi :)....

Mà sao giá đắt thế các ấy Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653(... Đi Cúc Phương rẻ hơn =;... Mà đi Cúc Phương còn xa, thuê phòng điều hòa & có nh` hơn 1 CÁI Ổ ĐIỆN ....blah blah.....

Các bạn chưa trẻ chưa trả $ công tớ cứu các bạn hôm lửa trại đâu nhá :x
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 9:47 pm

À, tình hình là mình thí luôn cái ổ cắm điện cho cái nhà sàn trên đấy rồi =.=

Lại phải nói đến bạn HIV, đen hết thuốc luôn: giày ướt, máy ảnh hỏng, dd mất, tay chân!@#$%, nói chung là......., trong khi HP nhà mình thì đi đâu mất =.=

Quote :
Ban Phụ huynh đã chuẩn bị cực kì chu đáo, cho các em đi xe xịn (dù bọn con trai lúc đi có chút thiệt thòi)
Đấy là chúng mày thôi, bọn tao thì :-ss
Back to top Go down
spup_chan
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
spup_chan

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 9:51 pm

Ờ thì comment cho fát. Nchung là cũg khá là hay. Cảnh bthường (ở VN thì cái rừg nào chả jốg rừg nào =.=) nhưg mà cũg đág để khám fá nhờ trò chơi kì diệu xoay quanh cái magical legendary ocean của bạn ĐM :29:. Bể bơi cũg tàm tạm, nôg choèn nhưg mà có cầu trượt con voi rất thú vị Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 Nhưg mà nhờ thế mà cái di độg của mình đã tử nạn. Em ơi em chết thảm quá Tống kết sau 2 ngày đi chơi 226163 Ts cái lũ đẩy mình xuốg hồ =.=
Dở thì nhiều lắm. Đồ ăn thì miễn bàn rồi, 2 ngày ăn 3 bữa mà bữa nào cũg có món khoai tây chiên khô queo khó đỡ 8-} và món bí xào hnay mình ăn thử thì như nhai rơm thật. Nhà tắm thì ko có, làm mình cứ nơm nớp lo sợ vì mình đã trót dùg nhờ WC bên nam Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926. Nơi ở đâu có tệ lắm đâu. Bên bọn t 1 cái chăn trải ra 4 đứa nằm, nửa đêm nằm kể chuyện ma rồi cười rú rít như 1 lũ điên vui như tết Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 Ổ điện mình ko cần, vì điện thoại mình ra sao các bạn đã biết rồi đấy =.=
N/xét về mama bạn Chug: t thấy là bác í hiền đấy chứ :-? Sau khi bác ấy đưa cái máy ảnh và cái bao máy cho t thì t đã quăg nó ở 1 xó xỉnh nào đó :-j Sau đấy khi bạn chug kêu mất máy thì mình cũg chả bị nói gì cả. Thấy tội lỗi quá Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 Mà xét cho cùg cũg ko fải lỗi hoàn toàn do mình mà :-j
Back to top Go down
babyquincy
Búa gỗ
Búa gỗ
babyquincy

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconTue Jun 30, 2009 10:55 pm

Lần đầu tiên post cái j lên 4rum thì cũng phải dài 1 tí nhỉ.

Hay:
-gần như cái cảnh rất đc. Đủ mưa đủ nắng( cho cả đứa ghét mưa và đứa thích lãng mạn dù có hơi bẩn 1 tí.)
-Rừng đủ hay để tham quan( dù mình đi nhanh nên chả kịp thấy gì), đủ thơ mộng để ban Ti chụp ảnh và đủ nguy hiểm để mình thét lên be be, để mấy bạn rơi xuỗng suối và để có bạn bị trượt chân.
Bể bơi hay nhất là chỗ trượt con voi. Mình đã đẩy đc mấy đứa xuỗng hồ( tiện đây xin lỗi bạn Thảo về cái Di động
).
Cái nhà sàn ban đầu khá là sạch sẽ, có chỗ để phơi quần áo, để ngủ và để vứt rác...
May mà có đủ chăn đủ gối( mình vs bạn Uyên lấy tận 2 cái chăn và bốn cái gối).
Công nhận là mấy cái tên cây ngộ nghĩnh ghê, mấy cái địa danh cũng buồn cười( mấy đúa trong BTC cái trò " Kho báu " đi tím mãi mà vẫn ko thấy cái địa danh mình miêu tả ổ đâu)
Mấy cô nhân viên cũng hơi dễ thương khi chỉ chỗ WC cho mình( còn gọi mình là chị nữa). Rất may là dàn nhạc có cái dây nối nên mình mới ngủ được mà hok cảm thấy tội lỗi vs giáo chủ HL

Dở: nhiều cái dở lắm

Đầu tiên là việc xếp chỗ buồn cười khiến cho ban Thảo hok đc ngồi cạnh bạn Chug( Mình rất đau lofg)
Cái nhá sàn hay mà cũng dở. Chăn gỗi bẩn hok đỡ đc, lại còn nhiều cái con ji ji đấy( ban Uyen vs mình đễn hok ngủ đc, cứ 5 ph lại dậy soi đèn pin xem có con gì ghê ghê hok. Mình hét khản cả giọng.)
Bể bơi nc rất bẩn( mìh gội đầu rồi mà cứ gãi liên tục), có con ếch và cái bộ phận ji ji đấy hok ddcj hay( trong trò chơi klho báu mình phỉ viết là cái mông- 1 tứ còn đỡ thô bỉ hơn cái Đ** mà bạn Hà Vũ phát biểu), chưa kể có cái hòn đá chết tiết đã làm mìh xấu hổ
Cái nhà WC đèn đóm chán chết, lại còn có cái đầu ng ở đấy làm mìh rợn tóc gáy, hết cả cảm hứng đi ...
( chưa kể lúc mìh đang đi loanh quanh trong hàh lag nhà WC thì thấy có 1 chú nào đấy đi ngang qua nhìn mìh( may mà mính hok có nhu cầu đi vào cugf vs mấy bạn)
Chương trình lửa trại : May mà có 1 vài ng giúp đỡ hok thì mìh đã cắt tiết bạn Đức vì tội vô trách nhiệm. Nhớ có mấy bậc đã dốc dốc mà mình chạy lên chạy xuống giảm đc mấy cân. Mìh thù bạn Văn vì đã bắt mìh năn nỉ ỉ ôi đến khản cả giojg.
Hôm sau chơi trò chơi , thực sự mìh hok đồg ý lắm vs vài ng( trừ nhữg bạn có lí do chính đág) dù gì cũg là hoạt động tập thể.( XIn lỗi mấy bạn trong bạn tổ chức nếu mình có gì hok phải)
Nói chug: tạm đc . Dù gì vs mìh cuxg đág nhớ vì mìh rất yêu các ban. Tiện thể rất hok yêu quý bạn nào đã quên SN mìh.Cám ơn các bác PH( chưa có dịp nói câu này.)
Comment on BC's mom: Bác ấy đã tuwfg buôn chuyện vs mẹ mìh nên mìh thấy bác í rất dễ thương. Bác í hỏi thăm mìh rồi còn hỏi mìh có ngủ đc hok( tại bác í thấy mìh ngáp). Tống kết sau 2 ngày đi chơi 576443 Tống kết sau 2 ngày đi chơi 576443 Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 :> Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 :> :-q :-bd Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653( Tống kết sau 2 ngày đi chơi 225865 :> :|
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:00 am

Lần này đi kô vui=lần đi Cúc Phương với Đầm Long.
Nhưng đi 1 này đàng học 1 sàng khôn,qua lần này t đã học đc:
1.Nghệ thuật trá hình:Cơ bản và nâng cao
2.1 vài lí thuyết của anh Dê 19 như "các cậu phải nghĩ tới các bác PH với các bạn đã tổ chức chuyến đi này chứ" (mặc dù ngay sau ấy thì anh ý phán 1 câu Tao kô lên đâu khi bị đề nghị tham gia trò chơi có phần thiếu muối của Hà Phương)
Còn mấy cái hay dở các bạn trên kia nói hết rồi nên t kô nhắc lại nữa.T ấn tượng nhất cái quần hoa của Văn với cái quần khó tả bác Tú dùng chào đón các cháu leo núi lên.Thằng Chung úp bộ đồng phục 4rum lên cho a e ngắm cái.
To Chung:mày lấy thì lấy xừ 5k đi sao lấy có 4k8 thế để đồng 200 lẻ loi ở nhà tao.
To Vũ:t rất thương mày vì mất đt hỏng máy ảnh
To ĐM:phần thưởng hình như có 20k thôi mà
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 12:09 pm

Dở, tao thấy cái đéo j` chả dỏ, sếch lắm. Nửa đêm thì bị thằg mơm sex chiếu bộ đèn cao áp vào mặt, lên xe chen chúc như asshole ý.
Hay: nhờ anh mod (admin # 2) em đã học được vài chiêu guitar trong đó có chiêu cầm đàn gõ trống nghe lộp cộp lạch phạch hay phết.
Comm thế thôi, tao đag ốm, tí post ảnh lên nữa sẽ thành nhiều
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
sư tử
Búa gỗ đôi
Búa gỗ đôi
sư tử

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 1:44 pm

nchug lần này đi ko vui bằg 2 lần trc', chắc tại thiếu giáo chủ :|
dù sao lần này đi cũg rất đặc biệt, cái j cũg đặc biệt
1/ địa điểm du lịch : Thiên sơn suối Ngà - Hà nội đó à nha Tống kết sau 2 ngày đi chơi 916191 đắt lòi ra mà chả ra đâu vảo đâu
2/ cái xe của con gái rất là vip, haha dù sao cũg lấy làm sug sg' hơn bọn czai mấy tý
3/ cái bể bơi rất là chất :x bé tý và nôg toẹt mà gần như cả lớp nhảy xuốg Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 cả có cái trượt hìg con voi :x mìg và nga đoàn rất thích trò đấy :x
4/ cảnh đẹp - như bao rừg núi khác =] leo mệt lòi mắt ra lên đến nơi thấy bác Tú đag mặc qần bơi màu xanh đứg đợi chúg mềg bên cạnh cái xe đỏ :|
5/ cái nhà sàn, ko điều hoà, ko ti vi, có 1 cái ổ cắm dùg chug 8-} đúg chất rừg rú luôn íh Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653
6/ c zai c gái ở chug, 60 ng` chui vào cái fòg bé tý tý 8-}
7/ ruồi muỗi và 1 số con j j đấy :| cứ gọi là :| nó đốt cho mìg mẩn hết cả lưg, làm mêg ko dám ngủ, cả đêm ngủ đc 3h :| ság hôm sau và đến tận bi h vẫn đag ngáp :|
8/ chăn gối rất là thơm tho :x đến mức mìg sợ bị con j j đốt mà k dám đắp Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653
9/ nhà tắm : rất "to" :x 8 đứa c gái nhày vào tắm cùg nhau cơ mà :x
10/ nhà wc :| xa xôi cách trở, tối om mịt mù 8-} nửa đêm có nhu cầu bác Cúc p dậy đưa mềg đi :")
11/ chố đánh răg : thật là tởm ! cái bồn rửa to như con ruồi :| nhưg sug sg' ở chỗ đc đánh răg bằg nc lọc Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926
12/ thức ăn :"ngon tuyệt hảo" ! đừg hỏi nhá, sợ rồi [-x sốg ở đấy thêm 1 tuần nữa chắc mìg bị bướu cổ nặg luôn :| trên rừg có khác, muối cũg chả có ;_______;
13/ trò chơi : mềg rất tiệc vì k tgia đc trò tìm kho báu của Pamela ĐM vì lúc đấy buồn ngủ đến sụp cả mắt vào r Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653
14/ đêm lửa trại : mềg đc "mời" lên chơi và đoán là "trèo cây" trog khi đáp án là " Tôn Ngộ Khôg" xin cảm ơn bạn Đăg Dê 19 đã bốc cái đáp án thú vị đấy và làm cho mềg đc thưởg thức hươg vị của trò "chấm fẩy" :| nhưg đc cái các bạn hát rất hay, mìg thề đấy :x
15/ các bác ban PH rất chu đáo, xin cảm ơn các bác =x

P/s : * đề ngị đứa nào đứg ra tổ chức họp lớp năm sau nhớ *
Back to top Go down
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 2:44 pm

Còn sau đây là ý kiến của mình:

Chỗ ở chắc đây là số một mất. Nhà sàn cũg chả ra nhà sàn. Chăn gối hôi hám ko thể tả. Lúc đầu cứ tg đc ở Khách sạn hoá ra là gần 6 chục ng` cùg nhau nằm la liệt trên cái nhà ghẻ. Thật đ' khác gì một luc cơ nhỡ vô nhà vô cửa. Đã thế lại có fải đến hàg chục loài côn trùg khác nhau thi nhau bay vèo vèo trog lúc ngủ làm một số bạn gái hét ré lên vì kinh hãi.

Thật sự chứ cái lan can quá thấp ngã như chơi. Chỗ đấy là fơi la liệt quần áo ướt. À lại còn có mỗi 1 cái ổ cắm nữa, thàh thử các bạn cứ thi nhau mà sạc pin. (mình thì đc bạn Nhi gthiệu một cái ổ cắm ở trên cao mà chỉ bạn LTHA với tới nên đã sạc đc pin ĐT suốt đêm mà ko có thằg/con nào rút mất)

Ăn uống đậm chất thiếu thốn ở miền núi. "Ság ra bờ suối, tối lên sàn" như một bạn nào đó nói (TM thì fải). Canh vs tôm nhạt như nước lã, fải cho mì chính vào. Rau muống xào nhai như rơm. Còn có các loại ruồi to ruồi nhỏ đến fá fách bữa cơm vốn đã ko có gì để nhét vào mồm. Đc mỗi cái hôp sữa chua lúc cuối là đỡ. (Chẳg qua là chúg mình đc ăn đồ tươi thôi, một vài bạn lấy fải hộp chua đó) vkl.

Hồ bơi nhìn thì mát (mà cũg mát thật) nhưg bẩn quá. Mình chả giám nín thở để bơi. Trog làn nước có đủ các thứ: từ lá rơi cho đến các chú nòg nọc, lại có cả chuồn chuồn và các con bọ ghê tởm nào đó đốt mình 2 lần. Chỗ tắm trág thì có 2 cái lỗ để thò đầu vào nhìn trộm. Thật là khôn tả xiết. Bạn TM hay là anh Văn rau làm rơi quần của mình làm mình fải mặc cái quần ướt nhẹp.

Nhà vệ sinh thực sự trở thành một vấn đề cấp bách. Nơi này thườg xuyên quá tải, các lượt dài sắp hàg chờ tới lượt mình. Lại rất ghê, í mình là buòn nôn. May sao mà bạn Thanh Thanh chỉ cho mình chỗ để tắm lúc 11h đêm nên mình vác quần áo đi. Vào đấy trần trụi rồi mới nhớ ra là quên dầu gội nên quay lại. Lúc sau vào đấy lại trần trụi tiếp thì mới nhớ ra đág lẽ fải mượn cái kéo để cắt cái gói dầu gội. Thế là fải xé = tay, gặm = răg mà nhát quyết cái gói nó ko chịu đứt. Trog lúc mình vật lộn vs cái gói thì có độ 2-3 thằg nhân viên ở đó vào. Chúg nó nhòm dưới chân mình rồi soi lên đầu mình, văg tục bậy bạ. (Có lẽ chúg định nhòm trộm chăg). Trog khi đag hoag mag lo sợ thì bỗg mình nhìn thấy mộc cái móc = nhôm. Thế là dùg hết sức đè lên cái móc ấy mình làm gói ấy fụt ra. Nhanh chóg gội đầu rồi cút thẳg. Từ lúc đấy mình chả dám bén mảg lên ấy. Thử nghĩ nếu bạn gái nào mà định đi tắm ở đó thì sao nhỉ /:) Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926

Hát hò hôm ấy tạm ổn. Mình có nhờ Hoa quay nhưg hình như hoa ko quay hết.

Phong cảnh + Leo núi
Đây là fần mình thík nhất ở đây. Lúc leo núi thì fog cảnh rất trữ tình. Mấy con suối cùg vài tảg đá rất đẹp. Rất thík hợp cho chụp ảnh + tạo dág. Nhưg mà các bạn khác đi trc nhanh quá, mình chỉ kịp quay clip thôi. (Clip có độ dài tổg cộg hơn 1 tiếg lúc leo đấy, lúc nào rảnh mình up lên YouTube) Vì leo núi nên bh mình mỏi rã rời luôn.
Thík nhất cảnh mặt trời mọc. Thật là huyền ảo (mặc dù mình đã cố gắg rủ vài bạn cùg mình tận hưởg vẻ đạp của thiên nhiên hùg vĩ ấy =P~ nhưg chẳg ai đồg tình cả Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653 ) (mình đã chụp lại đấy, tí nữa up lên flickr) Dậy từ 4h nhờ bạn Mơn Sinh đi sục sạo.

Các bác fụ huynh rất nhiệt tình, mẹ bạn Chug chẳg hạn ;Tống kết sau 2 ngày đi chơi 42158 :P rất yêu thươg các cháu.

còn gì nữa tí mình viết tiếp.
Back to top Go down
http://linker173.deviantart.com
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 5:02 pm

Đứa nào cũng post dài, đọc đau hết cả mắt. T thì chỉ có thầy rằng: đi lại Cúc Phương lần nữa thay cho cái TSSN của khỉ này thì thật là sáng kiến biết bao :| Tiếc rằng tối kiến thg` che mất cái kiến nó sáng hơn.
Ý kiến của mình cũng na ná các bạn, và ngoài ra (cái này chỉ có mình, Châu và Quỳnh biết): mình muốn vả thẳng vào mặt mấy thằng nhân viên khốn nạn ở đấy. Ai cần bọn md đấy chỉ đg` tới nhà vs chứ? Đcm chúng nó >.<
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 6:54 pm

yep, đồng ý với ngân, sao mọi người post dài thế = =
đi cúc phương lần nữa á, ừ cũng được, dù phải đi 6 km để thăm cây trò ngàn năm lần thứ 2 [= =] nhưng mà còn vui hơn thế này Tống kết sau 2 ngày đi chơi 37197
với cả đi cúc phương ko có bể bơi, ko phải lội suối, khả năng bạn pup và bạn hà zũ bị hỏng đồ là thấp hơn :39:
với cả đi cúc phương có khách sạn, ko phải ở trần trụi với tnhiên như lần này
có 1 điều giống nhau là đi cúc phương và đi tssn cái crew "giúp đỡ" chúng ta trong show thực sự hết sức tồi tệ = =, một bác còn rất tự nhiên [như ruồi] lấy cái guitar của tớ ngồi gẩy gẩy mấy bài nhạc đỏ nhạc vàng = = :32:
sao bạn zai nào cũng chửi bạn mơn đi sục sạo, rồi mơn sếch đi rọi đèn í nhở XD
những cái vui thì kể hết zồi còn đâu, còn lúc chơi bài nữa, với cái kỉ lục 7 ván quỳ của mình = = [no offence, vẫn vui nhớ :26: ]
các bác phụ huynh rất chu đáo, lo cho con em đầy đủ :x, cháu yêu các bác :x
những cái khác kể hết zồi, vụ chung pup thì quyết định ko push it nữa, để cho nó natural, chỉ đụng chạm khi cần thiết
=(( :26:
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:32 pm

Thôg Báo: Sau khi uốg fải sữa chua trá hìh đã hết hạn thì Huy Văn admin đã bị đau bụg lăn ra ốm Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 rất thương tiếc báo tin cho các fan cuồg nhiệt của huy văn và cái quần ah ý
Vầg tớ vô tráhc nhiệm =.=" các bạn lên cơn dỗi mà
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:38 pm

tao ko biết mày nói những ai, nhưng mà tao ko trách mày ku ah, tao nói những đứa ko tham gia chơi sáng thứ 3 cơ :30:
vô trách nhiệm thì đứa nào cũng có ít nhất 1 lần như thế thôi, nhưng mà lần sau đừng có bụp 1 phát, ko kịch cọt gì nữa như thế
thứ nhất là nó làm cho mọi người ko có việc gì làm, nên hôm thứ 2 hơi buồn ngủ :37:
thứ hai là pup nó chuẩn bị nhạc cho cái kịch đấy, nó phải thức đêm, mày làm như thế khác gì... :30:
thứ ba là tập kịch rất vui :24:
chết zồi mình lại blame nó zồi, sr :30:
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:43 pm

Quote :
thứ hai là pup nó chuẩn bị nhạc cho cái kịch đấy

Cái này là mình mất công convert từ wav sang mp3 đấy :|

Thôi có làm sao đâu, ai chả nghĩ là buổi cuối,......
Back to top Go down
vuha94
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm
vuha94

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:43 pm

Nào, bố đây vô phát biểu, thằng Văn chuẩn bị tên lửa tầm chim chưa?
1. Địa điểm du lịch: ĐIS??????????????????????????????????????????????????????????????????
2. Phân xe: Như cái cục cơm
3. Leo núi: Địa điểm bắt đầu một chuỗi dài những bất hạnh của em, ngã soạch một phát suýt rơi xuống vực ngay sau khi thằng Chu Minh buông được một câu "Thằng nào ngã chỗ này chắc thối mồm" và tao đáp lại bằng câu "Nếu tao có chết thì bảo mẹ tao là tao xin lỗi." Nát mẹ nó máy ảnh. Chưa hết, ngay sau đó 19 phút tao đang ngắm con nhện trên cây thì trượt oạch một phát dẫm toẹt vào con suối chảy rì rầm, báo hại tao phải đi dép của Bảo Ái suốt hai ngày trời. Chỉ khi lên đến cái Tr..im Sơn thì mới thấy bõ công bõ sức ( của đáng tội, gặp ngay bố bạn Uyên mặc cái quần đùi - hay quần bơi, tao đếch phân biệt được)
4. Cái bể bơi bẩn gần bằng bể Trung Kính, nông vãi lọ (thế mà thằng Dê ngã gãy răng được tao thấy là tài) mấy cái nấm trông như cái chi....m, con thỏ thì có cái mồm hay đếch tả được, được cái con rùa với cái trò công thành là hay (thằng Tùng và thằng Ghẻ chắc đến hết đời vẫn còn sợ ông Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926 Cái con ếch pee từ đằng mũi cũng được (có thằng cha nào điên điên nhún nhún trên đấy, tao suýt chụp được ảnh)
5. Con sư tử nó khen được cảnh đẹp thì tao cũng thấy tài. Như cơm.
6. Cái nhà sàn lộ thiên như cục cơm, làm bọn tao chả dám tổ chức pillow fight, sợ gối hay người văng ra thì bỏ bu. Mà sao cả cái nhà to tổ chảng được mỗi 1 cái jack cắm?
7. Ngủ cũng như cơm, 10h30 lên giường, đến 12h30 bọn mày mới im được cho tao nhờ, đúng lúc bố bắt đầu chợp mắt thì thằng Sơn với thằng Đỳ hú hí với cái Ai là triệu phú. Bố còn nằm ngay sát thằng Dê với thằng Ve. Tao biết chúa ghét tao, nhưng không ngờ ổng ghét đến thế.
8. Thức ăn: như cục cơm (chứ không thì là cái gì? bánh mỳ àh)
9. Trò chơi: cái này được, bõ công ban tổ chức chật vật cả ngày đầu tiên. Chân thành xin lỗi nhóm bạn Mót, chỉ tại bạn Lê Vũ (chết tiệt) chôm chỉa được cái câu hỏi thứ năm của các bạn, báo hại tớ phải chạy tìm dáo dác. THành thật xin lỗi nhóm bạn Đặng Hà vì câu hỏi cũng như chỗ dấu của tớ quá hiểm. Chân thành gửi đến các bạn lời cảm thông sâu sắc vì cái legendary ocean của tớ quá khó (cụ thể nhóm bạn Đặng Hà vào toa lét tìm cái "deep blue sea"; thằng Chu Minh chạy hết cả rừng tìm cái phong bì(enveloped); hầu hết các bạn đều chết dí ở cái từ "regal" tức là "thần thánh", một từ chả có liên quan mà tao cho vào cho oai; đếch đứa nào hiểu được cái graveyard là cái chi...m, lại còn hỏi nhau xem "cái nấm trông giống cái nhà mồ đấy chứ". Tổ bố thằng Trường Minh tìm đá ném lại tao, run rủi thế nào nhặt trúng cái kho báu, làm tao bị a lôn xô. Con cũng xin chân thành xin lỗi cô Nam và cô Hương Lan. khi đã viết nên những đoạn hội thoại bệnh hoạn và thiếu muối đến thế.
10. Nhạc: Các bạn hát rất hay. Chỉ tội Micro như chim. Cái vụ trèo cây rất ấn tượng. Vụ chim cò hay không kém.
Cuối cùng, xin chân thành gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới các bác phụ huynh khi đã tổ chức cho cháu chuyến đi này
Tái bút: năm sao họp lớp tao tổ chức cho, lại lên Thiên Sơn chơi trò "Truy Tìm Điện THoại" ĐIS
À còn nữa, xin chân thành xin lỗi phái đẹp của lớp 9A vì "bọn con trai chúng mày như đàn bà, chả đứa nào chịu ở lại đỡ bọn tao lên gì cả (trích lời bạn Yến). Lúc đó em đang cú cái vụ máy ảnh. Giận quá mất khôn. Mong các bạn nữ (cùng bạn Bảo Ái và bạn JL) tha thứ cho em Tống kết sau 2 ngày đi chơi 614653(
Back to top Go down
Super_chicky
Rìu bạc
Rìu bạc
Super_chicky

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:18 pm

Tớ thấy lần này đi hơi nhạt vào buổi chiều 29/7. còn nói chug là vui :39: . Uhm, tiếc vì ko trêu dc nhiều ng hơn nữa
Back to top Go down
uA.gAmEpRoNo1
Newbie
Newbie

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:13 pm

Chán không thể tả nổi về cái chuyến đi chơi này
1: Trong khi các cháu trèo đèo lội suối gần chết thì Tú độc 1 cái quần bơi đứng trêu ngươi.
2: Con chó đức làm Mc nhu cái kẹc chơi trò chơi kiểu loz gì mà đi nhắc cho thằng tr làm tao bị phạt
3: Nửa đêm bị gọi dậy rú sang khu con gái ... thì thấy ánh đèn mờ mờ phản chiếu trên gương mặt bác cúc đến rợn người.
4: Gặp bà già nào đó quấy rối trong lúc tắm tráng may có anh đì lộ hàng che cho anh em .
5: có cái đtdđ 3 ngày ko thấy đâu đến ngày cuối thì hỏng mẹ màn hình.Sắp mua điện thoại mới chả lẽ bỏ 200 ra sửa cái màn hình để sang số.
6: cái màn đốt lửa trại trá hình như cặc, hát cũng tàm tạm nhưng buổi cuối đi chơi cả lớp mà có mấy đứa lên hát thì chán vkl, đúng theo câu của anh ve : " đéo có hàng lại còn đòi show" đúng là một màn show diễn của các bạn trẻ.những dịp đi thế này nên tổ chức trò chơi hoặc những bài hát mang tính tập thể cả lớp lên hát
Đây là những lời mình đã suy nghĩ 7 lần trước khi viết , đã nghĩ đến công các bác phụ huynh ( trừ tú ) nhưng ko viết ko chịu được.
P/s : thằng văn bỏ ngay cái ảnh củ loz đi.
Có topic game thì để tao làm mod cho, nhân tiện truyền dạy vài bí kíp dota mà 1 số bạn nam lớp mình quan tâm (riêng thằng Khánh thì xì tiền ra)
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:19 pm

Thằng Dê tao đấm vào mặt, cái văn nghệ mày giỏi thì đi tự sướng đi, ngồi xem bao giờ cũng dễ hơn là làm em iêu ạ >"<
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:24 pm

Thằg dê thái độ gồ gề, xét vi phạm lần đầu anh cảnh cáo chú, lần sau anh cho chú chết đấy.
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:26 pm

Ai đời nó ngồi dưới bảo anh em làm ăn như loz, xong lại còn phân tích cho mình "Chúng mày phải nhớ công các bác phụ huynh vất vả... blah blah" lên mặt quá. Tao đề nghị trục xuất Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:29 pm

Bạn nào muốn làm đồng đội cả anh dê dơ tay lên tao ban nốt
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 11:40 pm

Anh em bình tĩnh, 4rum đang chém hay đừng đổi sang chửi nhau, xin phép anh admin xóa vài bài post và unban cho Dê, thế nhá.
Back to top Go down
uA.gAmEpRoNo1
Newbie
Newbie

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 12:14 am

Nói chung là anh em có j` thì cứ nói thoải
Đây là lời của mod B chung và cũng là người lập ra topic
Thế mà góp ý thì được cái gì ??? "Được" ban , được bị đá khỏi 4rum lớp
Mất cả buổi tối ngồi chat vs thằng lập ra cái 4 rum này thì đc cái gì, nó vẫn bảo thủ và để cái ảnh trêu tao.
Thằng văn có tài ghép ảnh thật đấy nhưng : "có tài mà cậy chi tài, chữ tài đi vs chữ tai 1 vần."
Tống kết sau 2 ngày đi chơi 771926
Máy ảnh là để lưu giữ những khoảnh khắc chân thật, người ta học ghép ảnh để có ích.Tao bỏ thời gian dota, ít nhất nó còn đồng đội, chiến thuật và giết thời gian mà ko phiền người khác, đây anh văn học ghép ảnh giết thời gian = cách đá đểu người khác. Vs tình trạng này 4rum sớm muộn cũng đóng cửa.
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 8:03 am

có tài mà cậy chi tài, chữ tài đi vs chữ tai 1 vần
Truyện kiểu àh, ghê nhỉ, còn câu nào hay ho phun nốt ra đi
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Tống kết sau 2 ngày đi chơi   Tống kết sau 2 ngày đi chơi AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Tống kết sau 2 ngày đi chơi
Back to top 
Page 1 of 4Go to page : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??
» đọc ngay
» Điểm thi tổng hợp và sư phạm đã có rồi đó!!!!!!!!
» Topic này là tổng hợp truyện cười của bố con tớ!
» Đây là tổng hợp TẤT CẢ những jì các bạn đã tập hợp được cho đến hôm nay 17/6/2009