Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Dự định cấp 3 của các bạn

Go down 
DA =x PL
mashiwae
uyentrym
[nhp's]
spup_chan
babyquincy
kin K
Jayden Hudson
RaldHellscream
sylvia_king
Hellotoeveryone
crater
hoa xinh dep
$had3
Terra
19 posters
Go to page : 1, 2, 3, 4  Next
AuthorMessage
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

Dự định cấp 3 của các bạn Empty
PostSubject: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 10:28 pm

Trước ngày có kết quả thì anh em báo trước cho cái nhá: nếu thế này thì vào đâu, nếu thế kia thì vào đâu, nếu ko cả thế này thế kia thì đi đâu :30:

Đây là của tớ
- A1 thì Ams (nói cho đủ thôi chứ đào đâu ra =.=)
- A2 thì (tất nhiên là) Ams
- Trung Anh cũng (phải là) Ams
- Nga thì Văn :|
- Ko Anh ko Văn thì về Nguyễn Gia Thiều trường chuẩn LB :24: Năm nay hầu hết các bạn trẻ ở đây sợ trường này điểm cao nên chuồn về mấy trường làng hết rồi, nói chung là cứ đăng kí là đỗ :34:

Hết. Mong có n` bạn vào Ams với mình :37:
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 11:06 pm

Tao àh.
Hóa 1 là Ams (khó kiếm vl)
Hóa 2 chắc cũng là ams
Hóa 3 thi về tổng hợp
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
hoa xinh dep
Rìu vàng đôi
Rìu vàng đôi
hoa xinh dep

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 11:25 pm

Tiện thể tớ hỏi mọi người luôn... Với cả đây cũng là câu hỏi chung của nhiều bạn.

Xét về mặt trình độ học vấn và trí tuệ nhé xD, thì:

A2 hay Chuyên ngữ hơn?

Thấy bảo là chuyên ngữ cũng xếp lớp theo điểm, khoảng 42 điểm trở lên thì được vào cái lớp có vẻ khá khá hơn tí xD... Nếu thế thì thật may tớ dc vào cái lớp này~

A1 thì chắc chắn không được rồi nên tình hình là phải chọn thôi Dự định cấp 3 của các bạn 614653 Mà tớ thì không biết thế nào x"(

Vào chuyên ngữ thì sẽ phải học toán lí hoá lòi mắt còn A2 thì chả hiểu như nào xD
Back to top Go down
http://flosouni.livejournal.com
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 11:29 pm

hoa xinh dep wrote:
Tiện thể tớ hỏi mọi người luôn... Với cả đây cũng là câu hỏi chung của nhiều bạn.

A2 hay Chuyên ngữ hơn?

Thấy bảo là chuyên ngữ cũng xếp lớp theo điểm, khoảng 42 điểm trở lên thì được vào cái lớp có vẻ khá khá hơn tí xD... Nếu thế thì thật may tớ dc vào cái lớp này~

A1 thì chắc chắn không được rồi nên tình hình là phải chọn thôi Dự định cấp 3 của các bạn 614653 Mà tớ thì không biết thế nào x"(

Vào chuyên ngữ thì sẽ phải học toán lí hoá lòi mắt còn A2 thì chả hiểu như nào xD
Sao cứ để invi cả anh em thế :-w
Back to top Go down
hoa xinh dep
Rìu vàng đôi
Rìu vàng đôi
hoa xinh dep

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 11:35 pm

$had3 wrote:
hoa xinh dep wrote:

A2 hay Chuyên ngữ hơn?

Sao cứ để invi cả anh em thế :-w

tớ đang bị bệnh o:-)

trả lời câu hỏi đi o:-) chắc tớ sắp p cắp đít chia tay các bạn rồi. o:-)
Back to top Go down
http://flosouni.livejournal.com
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconTue Jul 07, 2009 11:54 pm

Ko phải mỗi Hoa đâu ạ, nhiều lắm Dự định cấp 3 của các bạn 614653
Có vẻ CNN là sự lựa chọn của số đông rồi :|
Back to top Go down
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 9:43 am

Chẳng biết thế nào nhưng mình đi đâu hỏi cũng thấy bảo thà học Trung Ams còn hơn học Anh chuyên ngữ
Bản thân mình cũng thấy trường chuyên ngữ làm ăn vớ vẩn, đến tờ giấy báo thi cũng ko có, vào phòng thi ngủ một giấc dạy vẫn chưa đến h làm bài, hỏi ch mấy cô giáo trong trường thì chưa gì đã phải nghe mắng như bị tát vào mặt. Mà mấy năm nữa bỏ thi đại học, đâu nhất quyết là phải học chuyên
P/s: Theo mình biết thì dù có vào đc chuyên ams thì mỗi năm khoảng 10 học sinh cuối sổ vẫn phải thi cùng các bạn lớp khác để phân lại lớp nên dù có vào anh 1 cũng chưa chắc đã trụ đc, mà dù có vào lớp nga cũng chưa chắc đã mờ đời
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 9:58 am

Theo một nguồn tin khác (hình như từ cô Nam=.=) thì Anh2 là tập hợp của những đứa đú và lười học, và có vẻ học CNN thì con đg` thăng tiến tương lai sẽ rộng hơn :34:
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 10:02 am

Nếu thík đi du học thì tớ nghĩ Ams sẽ có nh` cơ hội vượt biên hơn :)

Còn nếu ở trg nc' thi ĐH thì CNN tốt hơn :)...

Nghĩ thế x"D
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 10:06 am

Gần nhà tớ có 1 chị học cn nhưng đến khi đi du học vẫn phải bỏ cả chục triệu để làm học bạ ams mới đc đi. Mà anh 2 thì làm gì đã đến mức đấy
Back to top Go down
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 10:15 am

Xin nêu ra ý kiến của một chị học cùng BC với tớ, bảo là nếu đỗ A2 Ams và chuyên ngữ thì vào chuyên ngữ chứ đừng vào A2 Ams. Nguyên văn là :"A2 ams là lớp ngoại giao, toàn bọn đú đởn học hành chả ra gì, chán lắm. CNN dạy tốt lắm bây h lại có n` hoạt động ngoại khóa" :|
Nhưng ý kiến của tớ là cứ ams là nhất (vì thực ra gắn bó 4 năm ở đây đùng 1 phát bỏ sang CNN thì có lẽ mọi ng` đều thấy buồn). Mà nếu sự thực là có cái đợt thi lên A1 thì vào A2 ít ra còn có cơ hội thi lên.
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 11:44 am

chúg ta học 9 năm để đi đâu
=="
chưa bao h xác địg sẽ vào chuyên ngữ
thật sự là mìg ko có tý cảm tìg j vs chuyên ngữ :| vì ở đó toàn tỉg
thật sự thì ở đâu nó cũng là người việt nam nhưg mà tớ biết học vs tỉg lẻ nó ntn r =="
đc anh 2 thì vào đi
đừg nghe các ah chị hay chuyên ja xui dại [-( cả cô boy nữa
Back to top Go down
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 12:14 pm

Mình cũg giốg hoa, chả biết vào Anh 2 hay Chuyên Ngữ :-SS

Chuyên Ngữ nghe chừg cũg hay đấy chứ. Đc học ngoại ngữ thứ 2 đấy.

Còn Anh 2 là Ams thì ko fải nói r.
Back to top Go down
http://linker173.deviantart.com
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 12:58 pm

Tao thì tao chọn Anh 1
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 12:59 pm

Nếu đỗ vào hóa 2 thì chắc là phải chui vào tổng hợp mà học
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 6:00 pm

tớ thì đơn giản, chả nghĩ nhiều nữa

A1 [nếu :-ss] ---> Ams
A2 [nếu :-ss] ---> Ams
A3 [Trung - nếu] ---> CNN [ thầy giáo Lân có thể ở thêm năm nữa để dạy:-ss ]
A4 [Nga - nếu ] ---> CNN

tức là giống bạn Hà Phương

btw, đồng ý bạn Đức , và cũng ko ít anh chị khuyên là vào Ams đâu [các anh chị học Ams :-]

cả các anh chị CNN nữa, nên theo tớ thì nếu đc A2 thì cứ vào

Nhưng quyết định là ở các bạn thôi :|
Back to top Go down
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 6:06 pm

Động chạm rồi đấy, tớ là dân tỉnh lẻ lên Hà Nội nè, vấn đề gì kO? X-( Dự định cấp 3 của các bạn 185589 Dự định cấp 3 của các bạn 225865
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 7:35 pm

à
tớ có fủ đầu tất cả tỉg lẻ đâu
Dự định cấp 3 của các bạn 771926
chỉ là số đôg thôi :P theo tớ bt là nt
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 7:37 pm

Nhà tớ vz bạn LV đều ở huyện Từ liêm nhỉ Dự định cấp 3 của các bạn 916191

Lớp m` nh` đứa ở tỉnh lẻ lắm, có phải ai cũng ở Trung tâm Hn cũ đâu =)
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 7:48 pm

Mình ở Lờ Bờ đây, e hèm ...
Back to top Go down
babyquincy
Búa gỗ
Búa gỗ
babyquincy

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 8:13 pm

Tớ thấy bác bạn mẹ tớ ( uy tín hẳn hoi) nói là vào CNN học tốt hơn( xét về mặt học sinh chăm học và tử tế), tỉ lệ đỗ vào ĐH của CNN hình như cao nhất cả nc. Nói chug học ở đấy cũng tốt( dành cho bạn nào muón bước sớm 1 chân vào ĐH). Ở đấy cũng có hoạt động ngoại khóa hẳn hoi, chăc chắn là hơn đứt cái chương trình văn nghệ cóc gặm của lớp mình. Nhưng mà đương nhiên học Ams thì đầu tiên là vênh hơn, cũng nhiều bạn hơn, cơ hội đi nc ngoài nhiều hơn. Mình nghĩ nếu đỗ Anh hoặc Trung Anh thì nên học , chứ vào cái lớp Nga chả ra gì đâu, thà chuyển qua CNN học còn hơn. Nhưng mà mình cũng nói trc là mọi ng hok phải lo vào CNN hok có bạn. bạn Lê Tú Uyên đang ở đấy chờ sẵn rồi. Phải nói thật là vào đâu thì nguy cơ học vs bọn tỉnh lẻ cũng thế thôi năm nay Hà Nội mở rộng mà.( xin lỗi vì mình có tư tưởng phân biệt chủng tộc)
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 8:20 pm

Lê Tú Uyên ở đó rồi đó
có lẽ tớ qua đó học mất :x vui quá Dự định cấp 3 của các bạn 577437
fắn
mà quyên sao lại gọi là cóc gặm Dự định cấp 3 của các bạn 771926 có đến mức nthế ko /:)
còn thằng chung, riêng mày thì xứng đáng dah hiệu tỉh lẻ củ bựa Dự định cấp 3 của các bạn 771926
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 8:28 pm

Ams tỉ lệ đỗ cũng cao mà, theo giai thoại thì hs Ams duy nhất trượt đại học là Thủy Top Dự định cấp 3 của các bạn 771926
Back to top Go down
spup_chan
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
spup_chan

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 8:30 pm

Ê hê mình cũg là tỉnh lẻ này :-j
Anh 1 vào Ams là chắc
Trung Anh vào CNN là chắc
Còn Anh 2? Khó xử :29: Rất nhiều ý kiến dc đưa ra, hầu hết ng` lớn đều nói CNN tốt hơn, nhiều học sinh chăm ngoan học giỏi hơn; nhưg mà vào CNN thì mình bị xếp vào lớp kém hơn là cái chắc =; Vào A2 thì lại sợ bọn đú đởn ăn chơi rồi ppmm lại kêu ca fàn nàn Dự định cấp 3 của các bạn 365482 Nchug là nếu mình đỗ A2 thì chắc là fải đi thuyết fục ppmm :-s
Vđề là điểm chưa có và tình trạg điểm toán của mình có lẽ là rất thê thảm :35:
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.iconWed Jul 08, 2009 8:30 pm

chẳng qua chị ấy theo nghiệp khác thôy :"> đừg khih
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Dự định cấp 3 của các bạn   Dự định cấp 3 của các bạn AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Dự định cấp 3 của các bạn
Back to top 
Page 1 of 4Go to page : 1, 2, 3, 4  Next