Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]

Go down 
Terra
Hellotoeveryone
$had3
hoa xinh dep
salem
hg_1205
Jayden Hudson
mashiwae
12 posters
Go to page : Previous  1, 2, 3  Next
AuthorMessage
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 Empty
PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 31, 2009 5:58 pm

Nói thẳng là thế nào cũng ko mê đc nhạc Hàn, mặc kệ mọi ng` nghĩ thế nào thì nghĩ.
Tớ có ý kiến riêng về thế nào là nhạc thị trg`, và nhạc Hàn thì chính xác là nhạc thị trg` đấy. Chả có cái ý nghĩa đích thực gì hết, đc mỗi cái ca sĩ đẹp zai xinh gái rồi mọi ng` đổ xô đi nghe Kpop vì thích ca sĩ chứ ko phải thích cái bài hát 8-}
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 Empty
PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 31, 2009 7:46 pm

Lại nói về nhạc Hàn, các bạn xem cái này rồi thử ko nôn ọe nhá thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926

Độ này Girl Generation đang hot đấy, toàn em chân dài mà hát như #$&
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 31, 2009 7:53 pm

B.Chung: Hàng này sốc hơn cả hàng của t thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
Xanh non chuoi
Rìu sắt
Rìu sắt
Xanh non chuoi

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconFri Jul 31, 2009 9:54 pm

Cảm ơn PL nhiều lắm í. Há há ít nhất thỳ cũng có người ( mình quen biết) thík nhạc Hàn :21:
Mà tớ thấy nhạc HÀn cũng hay mah` ( tuy là phải tìm lyrics = TA thỳ mới hiểu nó hát kái j` thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 365482 ), nhưng nói chung là tớ thík nhạc Hàn đâu phải vì mấy anh đẹp trai ( thử nhìn Big bang xem có ai đc gọi là đẹp trai k hở chúa, mà nếu thík thỳ xem phim mà ngắm chứ việc quái j` phải nghe nhạc?), tớ thík là thík (chất) nhạc của bài hát thôy, tuy đối vs mọi người nó hơi bị chát xình chát bùm thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 226163 .
Mà nói về nhạc "anh thế này em thế kia" thì ở đâu mah chẳng có hả ấy ( điển hình là nhạc Việt, ôi anh Đăng Dương :29: :31: :42: )
Nói chung là, xin lỗi PL nhá, nhưng em thấy anh Lee Jun Ki xấu trai kinh khủng, mà lại hơi pede nữa :42: ( đừng có chỉ trích Kim Bum à nha, anh í còn manly chán :45: )
BC; Ồ hố, mấy anh Thái-len này nhảy đẹp quá đi chứ, mình còn phải học tập nhiều thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 18896 Wthe Sad
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 12:21 am

Đả đạo nhạc hàn, chúng mày chuyển sang nhạc lào nghe hét cho ông :49:
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
Xanh non chuoi
Rìu sắt
Rìu sắt
Xanh non chuoi

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 6:25 pm

giới thiệu vài bài nhạc Lào kái coi, min :39:
Nghe đồn bạn Hỉn nói tiếng Lào lưu loát lắm thỳ fải? :48:
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 7:36 pm

Nhạc lào về kiếm Mýt Đọt radio với Chíp nhỏ về mà nghe
Tuy là nhạc việt nhưng nhạc Lào nó cũng hao hao như thế
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 7:38 pm

Hỏi Dê ý Hà ạ :x
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 8:13 pm

Mít Đọt Family TrTr ạ, lý tưởng sống 1 thời của tao đấy :>

Nào là phóng sự bản Cà To, nào là anh Nam Vớt Rác (Versace), nào là thông tin 1/6 có em Hiếu mặt sẹo mặc quần áo siêu nhân thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926

Thề là hay lắm ý thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 8:16 pm

Tao chịu tại hồi trc chưa gặp BQuang nên chưa biết Mýt
Mày còn giữ cái đấy pót lên hoặc PM tao nghe thử phát
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Aug 01, 2009 8:18 pm

Youtube thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 916191.... Chuyện ở vườn bách thảo =)
Back to top Go down
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Aug 02, 2009 7:21 pm

Đâu phải nhạc Hàn bài nào cũng chát bùm chát xình đâu thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 939995
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Aug 02, 2009 7:28 pm

Bài này cũ r`, có bản TV trên zing nữa cơ thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926... Trc' khi đi t còn đc nghe trên 49 nữa là thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Aug 02, 2009 8:30 pm

Bản trên Zing là Vì Tôi Là Chàng Ngốc của Minh Quân, cũng lâu lắm rồi mày ạ :-j
Back to top Go down
Gián thông minh
Búa đá
Búa đá
Gián thông minh

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Aug 02, 2009 10:02 pm

Về khoản nhạc Hàn thì tùy từng bài.Chẳng hạn như THIS TIME của WONDER GIRLS, GOODBYE MY LOVE và MY LOVE HAS GONE của BEIGHT cũng tạm được.Chứ bảo nhạc của bọn 2NE1 hay DBSK ,BB,SS501 ,...thì tao ị vào 8-}
Back to top Go down
Gián thông minh
Búa đá
Búa đá
Gián thông minh

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Aug 02, 2009 10:04 pm

Ngoài ra mấy thằng trong SHINEE gì gì đấy nhìn như mấy thằng bê đê í. Lại còn mặc quần côn, áo bó đủ màu sặc sỡ trông tởm bỏ má đi được :o
Back to top Go down
Xanh non chuoi
Rìu sắt
Rìu sắt
Xanh non chuoi

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconMon Aug 03, 2009 9:31 am

Nhạc của 2NE1 nghe cũng đc mah` Dag Mấy nhóm còn lại thì mình k biết. Thằng em tớ thík bài fire của 2NE1 lắm đó
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconMon Aug 03, 2009 11:50 am

đỵt pẹ nhạc hàn, **** you chiu chiu
nghe đ*o hiểu j` mà cu~ng hay àh :f
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconMon Aug 03, 2009 8:05 pm

gián thông minh, lần sau cấm double post, nếu thiếu gì thì bấm vào nút edit mà thêm vào thôi nghe chưa :22:
văn kia, tao đồng ý vụ f u c k you chiu chiu nhạc Hàn, nhưng mà nhạc Nhật, nhạc Pháp, nhạc Nga cũng có hiểu được đâu mà vẫn thấy nó hay đấy chứ
ko được vơ đũa cả nắm thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 365482
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconMon Aug 03, 2009 8:09 pm

Nhạc hàn nghe toàn xì lô xì la hiểu lời léo đâu mà sao vẫn thấy hay nhỉ
Thằng nào còn ủng hộ nhạc hàn ông chém thẳng tay đấy
Back to top Go down
Jayden Hudson
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
Jayden Hudson

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconTue Aug 04, 2009 1:49 pm

sau khi đi mũi né về thì tớ đã thay đổi cách nhìn về nhạc hàn
tại vì ở mũi né có mỗi ITV nên ... :"> thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926

tớ thấy 2NE1 cũg đc, nhạc catchy.
cả bài Mirotic của nhóm gì gì í nhảy đẹp

nói chug nhạc hàn là catchy-feely, vũ đạo đẹp + ăn mặc chải chuốt + mặt mũi đẹp (do thẩm mỹ =.=)

mình nói là đc thôi nhá chứ mình cũg chẳg download về đâu cho nặg máy :|

nhạc hàn vẫn còn vớ vẩn lắm
Back to top Go down
http://linker173.deviantart.com
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconTue Aug 18, 2009 2:24 pm

lâu lâu ko lên, post một ít thay đổi ko khí nào

Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSun Jul 17, 2011 3:41 pm

Đây là huy van của 2 năm sau, anh đang thích KARA, SNSD , WGs, 2NE1 và đặc biệt là SUNNY thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 577437
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconSat Jul 23, 2011 2:31 pm

vãi l** thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 771926
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jul 25, 2011 6:06 pm

Và sora Aoi ở trên cũng vậy...
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]   thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ] - Page 2 AS-ALARM.icon

Back to top Go down

thay đổi cách nhìn của các bẹn về nhạc hàn nhớ [ dù mình ko hâm mộ lắm ]
Back to top 
Page 2 of 3Go to page : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Các bác cho em biết cách chống Virus lây qua đường USB một cách hiệu quả nhất???
» Đơn xin lập boxes nhỏ trong box Âm Nhạc
» Về việc thay đổi emoticon
» nhữg thay đổi của bé Xuân Mai =]
» Topic này là tổng hợp truyện cười của bố con tớ!