Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))

Go down 
Jayden Hudson
$had3
crater
babyquincy
do_quangminh
vuha94
Super_chicky
sylvia_king
RaldHellscream
spup_chan
kin K
hg_1205
Terra
17 posters
Go to page : 1, 2  Next
AuthorMessage
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) Empty
PostSubject: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 6:50 pm

Sau khi đi về, đến trưa nay mẹ tớ mới lôi ra kể chuyện các bác phụ huynh đáng kính lớp mình :)

Sau đây là danh sách:
1. Bác Tú bố Uyên Trym
2. Bác Cúc mẹ Yến
3. Cô Mai mẹ ĐM
4. Cô Kim Anh mẹ Mũi To
5. Mẹ mình Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 576443

Câu truyện bắt đầu:

1. Bác Tú:

Chào đón các cháu đến TSSN với bộ đồ bơi một mảnh rất chi là hấp dẫn :x, tớ để ý là bác ấy đi loanh quanh và... ko bơi 1 tí nào (chẳng nhớ là có đoạn ngồi lên 2 con ếch để @#$%^ ko nữa :-ss)

Và bác ý về trước hay sao ý #:-S

2. Bác Cúc:

Cùng với mẹ mình là 2 người chăm chỉ quét cái nhà sàn lúc các bạn đi chơi.
Theo như mẹ tớ tường thuật thì nhiệm vụ về đêm của bác ý là quan sát bạn Mơn đề fòng một số trường hợp xảy ra Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 614653 và dẫn đường cho các cháu gái đi WC Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 42158)
Bác ý cũng tường thuật chuyện tình yêu tình báo của con em mình cho các phụ huynh, cùng với comment là "Mới nứt mắt ra đã yêu đương cái j`" [-(

3. Cô Mai

(Cũng là mẹ tớ nhận xét) thì cô ý chỉ chăm sóc duy nhất bạn ĐM, và thổ lộ với hội phụ huynh là đã bắt đầu kế hoạch tuyển con dâu với tiêu chuẩn đầu tiên là quét đc cái nhà 5 tầng ở Trung Yên của Pamela Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926

4. Cô Kim Anh

Rất là hay ho, cô ý tâm sự với mẹ tớ thế này: "thằng Đức nhà em khổ lắm bác ạ, cứ thik đứa nào là lại bị mất điểm vì nó hay gãi đ*t mỗi khi ngồi dậy Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926", và liệt kê đầy đủ danh sách tình ái của Mũi To nhà mình.

Hình như cũng có kế hoạch tìm bạn gái cho con Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 777247

5. Mẹ mình:

Thứ nhất là sau 4 lần đi họp phụ huynh và 3 lần đi chơi thì ngài đã nhớ hết đc danh sách học sinh cả zai lẫn gái :|

Mẹ mình quí nhất là bạn Bi vì "bạn ý hiền" :)

Mẹ mình phụ trách giặt quần áo cho các anh zai và than là "mùi khủng khiếp" :-<

Câu chuyện đêm khuya của mình với Sẹo + Phân + Hoa về anh Đăng Dương đã bị cắt ngang "để cho các bạn ngủ =.=", nhưng may mắn là mình có người trông (+ tìm đồ) giúp, và ngài cũng đc lòng dân :|

Mẹ mình đã nghe thấy hết chuyện của Mũi To về "cô gái mặc áo caro" >"< và ko comment j` cả #:-S
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 7:01 pm

cô gái ribbon, chung à :26:
ơ mà mẹ chung ko cm gì thật à, bạn văn và bạn đức đã push đến thế cơ mà :x
các bác phụ huynh thì, như tớ đã cm ở topic kia, chu đáo, thoải mái và cực kì yêu quý các cháu, tớ yêu các bác
thực sự là bố uyên về sớm hơn đấy chung ah Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 37197
các bác khoái kể chuyện yêu đương của con cái nhể
chỉ khổ bchung và cô gái ribbon vì bị chúng nó push :26:
túm lại là các bác phụ huynh là 1 trong những điểm cộng của đợt đi này, replace perfectly cho giáo chủ, nhưng mà hiền quá nên za chúng nó trở nên vô trách nhiệm = =
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:26 pm

bạn Chung buồn cười thật đấy, buồn cười lắm lắm lắm ấy....

bọn tớ push đến thế rồi còn muốn gì nữa ???

buổi [chắc là] cuối rồi mà nói vs nhau 1 lời cũng ko là thế nào ???

:40:

bạn Chung học chuyên Văn thành của hiếm, bạn Púp chuyên Anh thành "cô gái giữ bộ"

thế mà ko biết tận dụng cơ hội

đành rằng bố mẹ đi theo [mẹ CHUNG] nhưng mà các bác đã ko nói niếc gì cả như thế mà vẫn ko sáng ý

thật là :49:

hết cách...

đôi bạn Núi non Sông suối của tớ còn làm đc rồi, chả nhẽ các bạn lại ko ????

vớ vẩn thật....

:64:

đấy là còn chưa kể việc chắn k cho tớ chụp vs bạn Hiển
[để rồi sau đấy receive 2 cái tát :01: tất nhiên là nhè nhẹ thôi Sad ]

thôi nói thế thôi, bạn Chung chán thế [Púp cũng vậy nhá], cái nhà 2 bạn này thật bó chân Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 365482
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:44 pm

púp Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
ko biết tại sao mình cười = =
thôi mà, đã bảo để natural, cứ push xong zồi bỏ hẳn thì chết Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 365482
cái gì phải đến sẽ đến thôi mà :26:
[okay, thực sự ko push nữa :26: ]
Back to top Go down
Terra
Ass Wiper
Ass Wiper
Terra

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:46 pm

Nói phát nữa là thành spam đấy, sao các bạn toàn lạc đề thế nhỉ =.=
Back to top Go down
spup_chan
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
spup_chan

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:47 pm

Đã bảo các bạn là đừg có push rồi mà. Let it be natural Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926 Cũg chả có gì mà nói :37:. Mẹ t mà biết chuyện các bạn pushing ntnày mẹ t giết t tại chỗ luôn á :38: Tốt nhất là ko dây dưa vào mấy chuyện "Mới nứt mắt ra đã yêu đương cái j`" kia =;
Nhân tiện hỏi mỡ cái "đôi bạn Núi non Sông suối của tớ còn làm đc rồi, chả nhẽ các bạn lại ko ????" là cái gì thế
Sao mình lắm nickname thế nhờ =.=
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:49 pm

[Hương đang push mà Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926]

ừ thôi tớ cũng thôi đây

1 more thing: tớ quyết định 3 TY mới là Bi, Sẹo vs Hiển :x, chia tay Chung vs Mũi To :)
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 8:57 pm

super_puppy wrote:
Nhân tiện hỏi mỡ cái "đôi bạn Núi non Sông suối của tớ còn làm đc rồi, chả nhẽ các bạn lại ko ????" là cái gì thế
Sao mình lắm nickname thế nhờ =.=
\

à đấy là Giang vs Bung của chúng ta, thế đc chưa ???
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:26 pm

à Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Này các bác ơi thằng Đức vs con Tiên chạm đùi vào nhau kìa !!!
Này các bác ơi thằng Tùng vs con Hỉn gác chân lên nhau kìa !!!
Này các bác ơi thằng Chung vs con Thảo ( đag cùng dựa 1 cái cột ) sắp dựa lưng vào nhau kìa!!!
Này các bác ơi ...
Đố biết bác nào Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:30 pm

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926 bác phụ huynh [đoán thế] Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Back to top Go down
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 9:52 pm

"Này các bác ơi!!!" chắc là bác Kim Anh hoặc bác Cúc rồi Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 42158) Đoán là bác Kim Anh Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Nói chung các bác phụ huynh tốt, chu đáo, lo lắng cho những mầm lon tương nai =P~ Bác nào cũng quan tâm tới việc tuyển con dâu con dzể rồi đi soi từng bạn trong lớp (mình sợ nhất cái tiêu chuẩn tuyển con dâu của bác M - con dâu bác ý chắc phải vừa là doanh nhân tài năng vừa phải có sức khỏe siêu phàm để quét cái nhà 5 tầng nhỉ. Thế thì chị Dậu lực điền hợp quá còn gì Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926)
Mà cái việc đi soi rồi xem xem có đứa nào đụng chạm bất thường gì nhau ko... âu cũng là tâm lí của các phụ huynh :-j
Kinh nghiệm là để ko bị soi và mất điểm thì ko gãi đít khi ngồi dậy, ko gác chân lên người khác giới, ko đụng chạm nhau ở những chỗ bất thường và phải biết quét nhà 5 tầng Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Back to top Go down
Super_chicky
Rìu bạc
Rìu bạc
Super_chicky

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:06 pm

B. Chung và the ribbon girl đã bị nhiều ng (including tớ) push nhưng hiệu quả là 0%. Tại sao hai bạn lại cố chấp thế nhỉ? Có thể ko gặp dc nhau nữa mah. Và THảo ơi, nếu tao để bọn mày natural thì đến Tết CôngGô cũng sẽ ko có j xảy ra cả Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 185589
Back to top Go down
vuha94
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm
vuha94

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:08 pm

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 916191 nhắc đến phụ huynh... tao không thể không lạnh xương sống...
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:10 pm

Hà Anh Vũ nào, ai cho nói ở đây ???

đang bàn chuyện tình yêu tình báo >.<"

vs lại cái tội tôi bảo thay mà mãi ko thay là tội to lắm nhớ >.<"
Back to top Go down
vuha94
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm
vuha94

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:15 pm

thay chim? thay áo may ô í hả ;Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 42158
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconWed Jul 01, 2009 10:19 pm

X-(

thay cái nào tôi bảo xấu ấy >.<"

thôi dừng thôi, đang chuyện tình cảm của C vs P Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 365482

[ thay đi van ông BiGsmile để thế xấu lắm ]
Back to top Go down
hg_1205
Violet hole
Violet hole
hg_1205

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 12:02 pm

thay cái gì hả mỡ = =
thôi chúng ta finish vụ CP ở đây nhớ các tình iêu nhớ, let it be o:-)
mà sao nhắc đến phụ huynh lại lạnh xương sống hả vũ Shy
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 12:05 pm

đúg vậy
Bảo Chung sẽ là 1 cái CK hay bra thôi
đúg k Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 12:36 pm

hoặc cả 2 :65:
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 12:51 pm

thảo mặc CK hở
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconThu Jul 02, 2009 1:03 pm

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 225865

gì vậy trời ????
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconFri Jul 03, 2009 9:44 am

Thôi nào các bạn, nhà tớ có 4 tầng thôi, ko fải 5 đâu.
Mà mẹ tớ chọn con dâu từ bao h thế???
Back to top Go down
kin K
Red ruby hole
Red ruby hole
kin K

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconFri Jul 03, 2009 10:26 am

nếu chỉ cần quét đc 5 tầng nhà thì ứng cử viên số 1 là ...

mẹ Chung
:66:
Back to top Go down
babyquincy
Búa gỗ
Búa gỗ
babyquincy

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconFri Jul 03, 2009 11:33 am

Vô đối vs tất cả các bạn.

mà tớ thấy cái ng có tiêu chuẩn to khỏe, hoành tráng chăm chỉ làm việc nhà nhất là bạn Tôn Linh.(nếu mẹ DM muốn tìm con dâu như thế Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926:-bd bạn í vừa có tinh thàn trách nhiệm lại là ng đàn bà lực điền Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) 771926 nên việc quét nhà và náu cơm rủa bát cũng ko có gì đáng ngại nhỉ( chết thật, Tôn L có ở đây hok thế :-ss
Back to top Go down
crater
Saphire hole
Saphire hole
crater

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.iconFri Jul 03, 2009 11:36 am

Nghe nói sau hai hôm ăn cơm chị nấu, em trai Tôn Lik đã đi viện :18
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))   Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =)) AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Phụ huynh và những câu chuyện thầm kín =))
Back to top 
Page 1 of 2Go to page : 1, 2  Next