Please Log In.
Please Log In.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??

Go down 
mashiwae
spup_chan
$had3
sylvia_king
RaldHellscream
Terra
bedi
Hellotoeveryone
do_quangminh
13 posters
Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Các bạn có đồng ý tổe chức trò chơi này???
Có.
Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 Empty77%Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 Empty
 77% [ 10 ]
Không.
Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 Empty23%Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 Empty
 23% [ 3 ]
Total Votes : 13

Poll closed

AuthorMessage
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 Empty
PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 3:17 pm

:23: Nếu thế đố team nào dám vào lấy.
Tớ gợi ý nhé: kho báu mang gần đúng nghĩa của nó đấy! Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 409679 (emo số 19)
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 3:19 pm

đừng gợi ý mất hay
k chơi background hotel đâu Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 614653
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 3:22 pm

Ngoài background hotel còn có nhiều vị trí khác, thậm chí còn phải ra vườn tìm kiếm nữa cơ mà!!! Ngoài ra các bạn có thể đề xuất các background khác nhau cho tớ lựa chọn.
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 3:23 pm

Anh 19 àh :-o... Hay Chồng truyện Hentai của anh ý :-o

Nvm, đoán già đoán non mất vui :-j...

Edited: BG áh... Chỗ cắm trại, sân nhà ăn, phòng phụ huynh, chỗ đỗ xe, phòng bảo vệ, phòng giáo chủ ..... Nhiều lắm =)) :06:
Back to top Go down
http://hellotoeveryone.deviantart.com
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 4:12 pm

Ùh rồi các bạn cứ post nhá!
Ngày mai, cụ thể là sáng mai tớ sẽ update và giải quyết những thắc mắc của các bạn và cập nhật tỉ lệ vote.
Hôm nay, 16h10' theo ghi nhân của tớ là 3 phiếu thuận, 1 phiếu chống.
Dù ko đồng ý các bạn cũng nên nêu lý do để tớ biết. kể cả chỉ 1 dòng "ko thik" cũng được.
Thế là các bạn đã quan tâm và đóng góp cùng tớ rồi!
Back to top Go down
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 7:56 pm

Minh dong y :)
De xuat la background da dang, phai chui vao toilet thi cung chui (nhung ko nhung tay vao bon cau la dc:> , con ten cac team kieu nhu dep trai voi xinh gai nghe no "cu the nao y" 8-}
Con to muon hoi DM la ban to chuc da duoc may ng` roi va neu den day moi ngoi nghi cac goi y thi co muon ko?
Du sao cam on DM vi bo tgian ra lo lang ve may thu nay cho lop. Dao nay ai cung ngoi hoc Van chat vay ra chang ai quan tam gi ca Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 576443
Back to top Go down
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 7:57 pm

Tien the la Ad Huy Van dung 'ban' DM nua :-j DM qua tich cuc cho lop con j Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 535700

Tien the, day la bai so 19 cua minh Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 577437
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 9:07 pm

8-|.... Tha cho ĐM đi, thằng bé cũng có tội tình gì lắm đâu Sad
Back to top Go down
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 9:09 pm

thằng bé có tội rất to là chống đảng và chính phủ, tao chưa ban là nhẹ đaýa
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
$had3
Adminxiteen
Adminxiteen
$had3

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 9:11 pm

Tao nghi ngờ tara là thằg lê vũ e hèm
Back to top Go down
http://9ams.friendhood.net
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 9:13 pm

Nó tự nhận mềnh là G mà :29:
Back to top Go down
RaldHellscream
Blue Dragon
Blue Dragon
RaldHellscream

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 10:03 pm

bỏ đẹp trai xig gái đi
đặt tên đội tớ là siêu sao ý :->
Back to top Go down
sylvia_king
Rìu chiến bạc chấm
Rìu chiến bạc chấm
sylvia_king

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconMon Jun 22, 2009 10:11 pm

Tự nhận mình là girl, biết đâu đấy, thời đại này các chú theo mốt diu ni sếch nhiều lắm. Biết đâu Lê Vũ cũng thiéch diu ni sếch thì sao??? Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 771926
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 7:07 am

Tao ko nghĩ là Lê Vũ nữ tính thế Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 365482
Back to top Go down
spup_chan
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
spup_chan

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 10:09 am

T thì đồng ý với trò chơi và ý tưởg nhưg về fần team thì ko đồg ý vì bọn chơi thân với nhau sẽ làm thành 1 team còn nhữg đứa còn lại thì chẳg biết nhảy vào đâu cả :34: Mình nên chia team theo tổ chẳg hạn, hoặc là bốc thăm, vì như thế thì tinh thần đoàn kết các thứ bla bla hơn, chứ cứ từg hội từg hội lại nhảy vào chọi nhau thì chán lắm :37:
Back to top Go down
mashiwae
Rìu chiến vàng chấm
Rìu chiến vàng chấm
mashiwae

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 11:39 am

đm t mà ở team súc vật là t triệt sản m đấy :21:
cho mình ở team siêu sao với cả bạn mũi to ý ko thì ít nhất cũg phải đc ở team dág chuẩn hoặc ng` mẫu j` j` đấy Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 18896
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 11:44 am

PL nhét vào team xì trum với Hoa
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:06 pm

sylvia_king wrote:
Minh dong y :)
De xuat la background da dang, phai chui vao toilet thi cung chui (nhung ko nhung tay vao bon cau la dc:> , con ten cac team kieu nhu dep trai voi xinh gai nghe no "cu the nao y" 8-}
Con to muon hoi DM la ban to chuc da duoc may ng` roi va neu den day moi ngoi nghi cac goi y thi co muon ko?
Du sao cam on DM vi bo tgian ra lo lang ve may thu nay cho lop. Dao nay ai cung ngoi hoc Van chat vay ra chang ai quan tam gi ca Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 576443

Cám ơn Ngân đã cho 1 ý kiến tích cực. Nói thật nhá, tớ chả học hành jì nên làm cái này cho vui.
Tên các team có thể thay đổi được, nhưng tớ ko muốn các bạn tự tạo team sẽ gây mất công bằng.
Ban tổ chức đã có 3 người rồi, ai muốn đăng ký thì nhanh lên.

super_puppy wrote:
T thì đồng ý với trò chơi và ý tưởg nhưg về fần team thì ko đồg ý vì bọn chơi thân với nhau sẽ làm thành 1 team còn nhữg đứa còn lại thì chẳg biết nhảy vào đâu cả Mình nên chia team theo tổ chẳg hạn, hoặc là bốc thăm, vì như thế thì tinh thần đoàn kết các thứ bla bla hơn, chứ cứ từg hội từg hội lại nhảy vào chọi nhau thì chán lắm

Ban tổ chức đang định chia team bắt buộc để tránh việc mất cân bằng. Chia theo tổ thì sẽ ko đều vì sẽ có 1 lượng người nhất định tham gia vào ban tổ chức thế nên quân số sẽ ko đồng đều.

Bọn tớ đặt tên team như thế kia cũng là để chia random thôi.
Ko thì tớ sẽ bốc thăm ngẫu nhiên (tất nhiên là chừa thành phần ban giám khảo ra) rồi tên thì các bạn tự đặt.

Bạn nào muốn đăng ký vào thành phần ban giám khảo thì nhanh lên.
Còn lại là người chơi.

Còn cái vụ bạn tara thì ko nên bàn tính ở đây. Tớ cam đoan đấy ko phải Lê Vũ (mặc dù ban đầu tớ nói với Văn như thế, nhưng sau nghĩ lại rồi)
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:16 pm

Các bạn ý kiến hơi nhiều về việc phân team nên tớ sẽ bỏ hết team đã lập và tiến hành bốc thăm để chia đội.
Nhưng quan trọng là thành phần ban giám khảo mới có 3 người là tớ, mỡ và hoàng dương. Khi nào đủ mới tiến hành bốc thăm được.
Tớ bật mí tí nhá!!!! Tớ chuẩn bị xong kho báu rồi đấy!!! Nhưng ko tiết lộ nó là cái jì đâu.
Nhân tiện hỏi, sao Đức lại có chữ banned to tướng thế kia???
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:18 pm

Tao vào BGK với ĐM
Back to top Go down
do_quangminh
Diamond hole
Diamond hole
do_quangminh

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:22 pm

elis wrote:
Tao vào BGK với ĐM

Ko cần đâu anh ạ. Tớ thấy TM vào team chơi sẽ thích hợp hơn đấy.
Các bạn xin cho ý kiến về trường hợp này!!!
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:35 pm

ĐM: Vì nó bị tội phá hoại 4rum Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 771926
TM: T nghĩ m` nên vào team chơi hơn :">...
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:41 pm

hellotoeveryone wrote:
ĐM: Vì nó bị tội phá hoại 4rum Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 771926
TM: T nghĩ m` nên vào team chơi hơn :">...
Vì sao?
Back to top Go down
Hellotoeveryone
Red Dragon
Red Dragon
Hellotoeveryone

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:48 pm

KO biết nữa Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 365482.... Vì tao có cảm giác m` làm ng` chơi thì mọi ng ` sẽ hào hứng hơn Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 18896 ....

*Vì thắng TM là nổi tiếng mà Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 771926*
Back to top Go down
salem
Red ruby hole
Red ruby hole
salem

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.iconTue Jun 23, 2009 12:50 pm

Làm như tao là biểu tượng hay sao mà đòi hào hứng hả.
Giải thích ngay phần chữ trắng mau lên.
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??   Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko?? - Page 2 AS-ALARM.icon

Back to top Go down

Tớ có một trò chơi thế này. Ko biết các bạn có đồng ý ko??
Back to top 
Page 2 of 4Go to page : Previous  1, 2, 3, 4  Next